English
Esperanto
Afrikaans
Català
שפה עברית
Cymraeg
Galego
Latviešu
icelandic
ייִדיש
беларускі
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ភាសាខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Yoruba
অসমীয়া
ଓଡିଆ
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Тоҷикӣ
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
Հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Español
Português
русский
Français
日本語
Deutsch
tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ภาษาไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা ভাষার
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türkçe
Gaeilge
العربية
Indonesia
Norsk
تمل
český
ελληνικά
український
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақша
Euskal
Azərbaycan
Slovenský jazyk
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Srpski језик| Người mẫu | AQ-15ACHS-12L*4-90 |
| Kiểu | Làm mát bằng không khí (Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn) |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng nước |
| Cơ cấu đơn vị | tích phân |
| Điện áp đã chọn | 380V/50HZ |
| Số máy nén | 1 |
| Thương hiệu máy nén | Copeland (nhập khẩu từ Mỹ) |
| Công suất làm mát | 36kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 5°C - 90°C (nhiệt độ nước đầu ra) |
| Độ ồn | cực kỳ yên tĩnh |
| Trường ứng dụng | mạ điện |
| Máy ứng dụng | Máy công cụ chính xác |
| Các kịch bản ứng dụng khác | Nhà máy bia, nhà máy nước giải khát, công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp cần nhiệt độ thấp khác |
| Chứng nhận | ISO, CE |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước | 14075132cm |
| Đặc điểm kỹ thuật | Trọng lượng 600kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu | AQWK |
| Mã HS | 8419899090 |
| Gói vận chuyển | Vỏ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 15-20 ngày |
| Bảo hành | Bảo hành 2 năm + Dịch vụ hiệu quả 10 năm + Bảo trì trọn đời |
| Dịch vụ hậu mãi | Máy dịch vụ ở nước ngoài |
| Chức năng tùy chọn | Chức năng giao tiếp RS485, chế độ điều khiển PLC/máy vi tính nhập khẩu |
Máy làm lạnh nước công nghiệp có máy nén (loại tích hợp nóng và lạnh) tích hợp các bộ phận làm lạnh bằng điện và nén, với phạm vi kiểm soát nhiệt độ rộng từ -120oC đến 350oC khi sử dụng dầu nhiệt làm môi trường truyền nhiệt. Nó được ứng dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp phản ứng hóa học và thử nghiệm vật liệu, đáp ứng các yêu cầu đa dạng về quy trình sản xuất mà không cần thay thế môi trường truyền nhiệt.
Phạm vi kiểm soát nhiệt độ rộng: Với dầu truyền nhiệt làm môi trường, nó có thể đạt được sự thay đổi nhiệt độ lớn từ -120oC đến 350oC, loại bỏ sự cố khi thay đổi môi trường trao đổi nhiệt.
Thiết kế cấu trúc ổn định: Máy làm lạnh nước công nghiệp có máy nén bao gồm dầu truyền nhiệt, bơm tuần hoàn, ống gia nhiệt, bộ trao đổi nhiệt làm mát, hệ thống làm lạnh, hệ thống kiểm soát nhiệt độ, đường ống và khung, tạo thành một vòng tuần hoàn môi trường nhiệt đáng tin cậy.
Đảm bảo chất lượng: Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt để cung cấp các sản phẩm hạng nhất đáp ứng tiêu chuẩn ISO và CE
Triết lý định giá: Đưa ra mức giá hợp lý để đạt được sự hợp tác cùng có lợi với các đối tác toàn cầu
Tầm nhìn dài hạn: Thiết lập mối quan hệ kinh doanh thân thiện lâu dài dựa trên hiệu suất sản phẩm đáng tin cậy
Dịch vụ bảo hành: Bảo hành 2 năm, hoạt động ổn định 10 năm và bảo trì trọn đời
Hỗ trợ kỹ thuật: Cung cấp dịch vụ tại chỗ ở nước ngoài và giải pháp kịp thời cho các vấn đề sử dụng
AQWK là nhà sản xuất và cung cấp Máy làm lạnh làm mát bằng không khí chuyên nghiệp tại Trung Quốc. Chúng tôi có nhà máy riêng của chúng tôi. Chào mừng bạn đến tư vấn và mua hàng.
Di động/WeChat: +86-13336655820
E-mail:sales9188@foxmail.com