English
Esperanto
Afrikaans
Català
שפה עברית
Cymraeg
Galego
Latviešu
icelandic
ייִדיש
беларускі
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ភាសាខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Yoruba
অসমীয়া
ଓଡିଆ
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Тоҷикӣ
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
Հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Español
Português
русский
Français
日本語
Deutsch
tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ภาษาไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা ভাষার
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türkçe
Gaeilge
العربية
Indonesia
Norsk
تمل
český
ελληνικά
український
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақша
Euskal
Azərbaycan
Slovenský jazyk
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Srpski језикLàm thế nào để đảm bảo hiệu suất ổn định?
Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn ép nhựa loại dầu sử dụng máy nén Copeland nhập khẩu từ Hoa Kỳ và các bộ phận điện của OMRON/FUJI/TE/LG, mang lại tuổi thọ dài hơn.
Làm thế nào để ngăn ngừa tắc nghẽn và rỉ sét?
Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn ép nhựa loại dầu sử dụng ống đồng không có oxy được hàn với đường ống thép không gỉ 304 tích hợp.
Nó tiết kiệm năng lượng như thế nào?
Chúng tôi sử dụng thiết bị bay hơi và bình ngưng hiệu suất cao, giảm hơn 30% mức tiêu thụ năng lượng.
Vận hành có linh hoạt không?
Được trang bị 3 máy nén (model 8ACH, có 2 đầu máy nén, có thể sử dụng độc lập hoặc kết hợp) và có tính năng chuyển đổi nguồn nhiệt.
Nó có hỗ trợ quản lý tự động không?
Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn ép nhựa loại dầu có thể được trang bị giao tiếp RS485 và hệ thống điều khiển PLC hoặc máy vi tính nhập khẩu.
Có dễ bảo trì không?
Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn ép nhựa loại dầu có tính năng bảo vệ an toàn toàn diện và hiển thị lỗi, cho phép bảo trì dễ dàng mà không cần kỹ năng chuyên môn.
| Người mẫu | AQ-5ACHS-12L*3 |
| Kiểu | Làm mát bằng không khí |
| Phương pháp làm mát | làm mát bằng nước |
| Cơ cấu đơn vị | tích phân |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| Số máy nén | 3 (Copeland, nhập khẩu Mỹ) |
| Độ ồn | cực kỳ yên tĩnh |
| Phạm vi nhiệt độ | 5°C-98°C (nước vào), -30°C đến +350°C (điều kiện làm việc) |
| Công suất làm mát | 12,5kw |
| Trường ứng dụng | Mạ điện, Nhà máy bia, Nhà máy nước giải khát, Công nghiệp thực phẩm, Các nước có nhiệt độ môi trường cao |
| Máy ứng dụng | Máy công cụ chính xác |
| Chứng nhận | CE, RoHS |
| Tình trạng | Mới |
| Thời gian giao hàng | 15-20 ngày |
| Bảo hành | 2 năm |
| Dịch vụ hậu mãi | Dịch vụ máy ở nước ngoài |
| Nhãn hiệu | AQWK |
| Gói vận chuyển | Vỏ gỗ |
| Đặc điểm kỹ thuật | 120kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mã HS | 8419899090 |

Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn ép nhựa loại dầu của chúng tôi phù hợp với các ngành có yêu cầu kiểm soát nhiệt độ cao, chẳng hạn như sản xuất bia, đồ uống và chế biến thực phẩm, cũng như các khu vực có nhiệt độ môi trường cao. Với nhiều năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp giá khuyến mại trực tiếp tại nhà máy, chất lượng đáng tin cậy bằng cách sử dụng các linh kiện hàng đầu và hỗ trợ sau bán hàng toàn cầu. Thiết kế độc đáo của nó có thể chịu được môi trường làm việc khắc nghiệt và đáp ứng nhu cầu sản xuất đa dạng.
AQWK là nhà sản xuất và cung cấp bộ điều khiển nhiệt độ khuôn chuyên nghiệp tại Trung Quốc. Chúng tôi có nhà máy riêng của chúng tôi. Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào.