English
Esperanto
Afrikaans
Català
שפה עברית
Cymraeg
Galego
Latviešu
icelandic
ייִדיש
беларускі
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ភាសាខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Yoruba
অসমীয়া
ଓଡିଆ
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Тоҷикӣ
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
Հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Español
Português
русский
Français
日本語
Deutsch
tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ภาษาไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা ভাষার
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türkçe
Gaeilge
العربية
Indonesia
Norsk
تمل
český
ελληνικά
український
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақша
Euskal
Azərbaycan
Slovenský jazyk
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Srpski језикAQWK là nhà sản xuất và cung cấp Máy điều khiển hệ thống sưởi chuyên nghiệp tại Trung Quốc. Chúng tôi có nhà máy riêng của chúng tôi. Chúng tôi cung cấp Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn nước chất lượng hạng nhất cho ngành phun với giá trực tiếp tại nhà máy, hướng tới sự hợp tác đôi bên cùng có lợi và quan hệ kinh doanh thân thiện lâu dài. Với chứng nhận CE và bao bì bằng gỗ chuyên nghiệp, nó phù hợp với các ngành có nhu cầu nhiệt độ thấp và vùng có nhiệt độ môi trường cao.
Bộ điều khiển nhiệt độ khuôn nước được trang bị máy nén Copeland nhập khẩu từ Hoa Kỳ, kết hợp với các linh kiện điện của các thương hiệu quốc tế như OMRON và FUJI cũng như các linh kiện nhập khẩu chất lượng cao, đảm bảo hoạt động liên tục và ổn định trong quá trình sản xuất khuôn ép phun và đáp ứng yêu cầu kiểm soát nhiệt độ có độ chính xác cao. Bằng cách áp dụng quy trình hàn ống đồng không có oxy và kết hợp nó với thiết kế đường ống nguyên khối bằng thép không gỉ 304, nó có thể tránh được các vấn đề tắc nghẽn và rỉ sét đường ống một cách hiệu quả, đồng thời kéo dài tuổi thọ của thiết bị. Được trang bị thiết bị bay hơi và bình ngưng hiệu suất cao, mức tiêu thụ năng lượng giảm hơn 30%. Sử dụng lâu dài có thể tiết kiệm đáng kể chi phí năng lượng cho doanh nghiệp, cân bằng giữa hiệu quả và kinh tế. Hỗ trợ chuyển đổi năng lượng sưởi ấm. Model 8ACH được trang bị hai bộ đầu máy nén, có thể sử dụng riêng lẻ hoặc kết hợp. Chức năng giao tiếp RS485 tùy chọn và điều khiển PLC/máy vi tính nhập khẩu có sẵn để đạt được quản lý tự động. Nó được trang bị đầy đủ các chức năng bảo vệ an toàn và hiển thị lỗi, đồng thời việc bảo trì có thể được hoàn thành dễ dàng mà không cần đến chuyên gia.

| Người mẫu: | AQ-5ACHS-12L*3 (Dòng AQ-5ACHS) |
| Thương hiệu: | AQWK |
| Kiểu: | Làm mát bằng không khí |
| Phương pháp làm mát: | làm mát bằng nước |
| Cơ cấu đơn vị: | tích phân |
| Điện áp: | 380V/50HZ |
| Máy nén: | 3 Máy Nén Copeland (Nhập Mỹ) |
| Quyền lực: | 36kw |
| Công suất làm mát: | 12,5kw |
| Phạm vi nhiệt độ: | 5°C-98°C (nước vào) |
| Mức độ tiếng ồn: | cực kỳ yên tĩnh |
| Các trường ứng dụng: | Công nghiệp phun, mạ điện, nhà máy bia, nhà máy nước giải khát, công nghiệp thực phẩm, các nước có nhiệt độ môi trường cao |
| Máy ứng dụng: | Máy công cụ chính xác |
| Chứng nhận: | CE (Chứng chỉ được cung cấp) |
| Tình trạng: | Mới |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| Bảo hành: | Bảo hành 2 năm, Hiệu suất hiệu quả 10 năm, Bảo trì trọn đời |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Dịch vụ máy ở nước ngoài |
| Nhãn hiệu: | AQWK |
| Gói vận chuyển: | Hộp Gỗ (Bao Bì Chuyên Nghiệp) |
| Đặc điểm kỹ thuật: | 120kg |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Mã HS: | 8419899090 |
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi:
Di động/WeChat: +86-13336655820
E-mail:sales9188@foxmail.com
cứ thoải mái liên hệ—chúng tôi sẵn sàng phục vụ bạn!